วันที่ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ ๒๑/๒๕๖๗ โดยช่วงประชาสัมพันธ์จากเขตพื้นที่การศึกษา รับชมโครงการจัดการศึกษาทางไกลแบบสื่อสารสองทาง จาก โรงเรียนวัดฤาษีสถิต อ.นาโพธิ์ จ.บุรีรัมย์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ หลังจากนั้นได้ประชุมคณะผู้บริหารและผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/681170_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/681175_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__17260547-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/681162_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/681178_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/681179_0-1024x768.jpg)