วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานรับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์พร้อมอุปกรณ์ต่อพ่วง โดยมีคณะกรรมการโรงเรียนบ้านโนนธาตุ ผู้บริหารส่วนท้องถิ่น ผู้ปกครอง และครู เข้าร่วมพิธี ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านโนนธาตุ อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171610_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171612_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171615_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171617_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171619_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/S__15171621_0-1024x683.jpg)