วันที่ ๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมเตรียมความพร้อม Kick Off โครงการสุขดี มีความสุข ผ่านระบบการประชุมออนไลน์ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670883_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670891_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670892_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670894_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670895_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/670896_0-1024x768.jpg)