วันที่ 26 เมษายน 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดร้อยเอ็ด และต้อนรับนายธีระศักดิ์ สร้อยทอง ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน กลุ่มอำนวยการ พร้อมทั้งบรรยายพิเศษ E&J Learning Model “เรียนดี มีความสุข” ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00842-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00869-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00870-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00769-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00777-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00778-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00787-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00788-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00825-1024x684.jpg)