วันอังคารที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ได้ให้โอวาทกับนักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพบริหารการศึกษา หลักสูตรศึกษาศาตรมหาบัณฑิต แขนงวิชาบริหารการศึกษา สาขาวิชาศึกษาศาสตร์ จำนวน 1 คน จากมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช โดยมี นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา รับรายงานตัวนิสิต และดูแลการฝึกปฏิบัติการวิชาชีพบริหารการศึกษา ในหน่วยงานทางการศึกษา ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ในครั้งนี้
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/S__21307423_0-768x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/S__21438502_0-1-768x1024.jpg)