ขอขอบคุณ นางธัญญลักษณ์ เวชกามา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านหายโศก อำเภอพุทไธสง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 899 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/437713456_899342305328581_4392361489601754684_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/437491208_899342225328589_8165375412531667594_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/437574699_899343001995178_3052206284796698775_n.jpg)