ขอขอบคุณ นางฉลวยพร พลสูงเนิน นักวิชาการพัสดุ กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สพป.บร.4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,099 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433098559_886732479922897_6150018664440103206_n-833x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433132644_886732179922927_5728164208352613877_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433238780_886732283256250_9037145604670383443_n-698x1024.jpg)