ขอขอบคุณ นางสาวศุธดา การกระสัง เจ้าพนักงานธุรการ กลุ่มบริหารงานบุคคล สพป.บร.4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,999 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434623985_886728286589983_1217315390986430586_n-695x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433246302_886728199923325_5533663917786432637_n-708x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433116612_886728833256595_7098745474141774956_n-889x1024.jpg)