ขอขอบคุณ นางสาวสิฏฐิณิศา ฉวีวงศ์ นักวิชาการเงินและบัญชี กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สพป.บร.4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 200 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/431578181_884892176773594_8452119734885001560_n-539x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434059883_884892093440269_6715894458480773920_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433891108_884893183440160_4139843392709932546_n-796x1024.jpg)