ขอขอบคุณ นางสาวชุติกาญจน์ พงษ์อินทร์วงศ์ ครูโรงเรียนวัดบัวทอง อำเภอคูเมือง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 300 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/431588076_880382490557896_3570468384947491570_n-796x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433920193_880382380557907_3422415308646961855_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/431273546_880383447224467_8187544823652853756_n-572x1024.jpg)