ขอขอบคุณ นางสาวสุพรรณี ภูแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนธาตุ อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/428681360_866675465261932_1794566922274333288_n-711x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/428692757_866675138595298_8512501986421092275_n-1-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/428687370_866675528595259_8897093532970147001_n-2-660x1024.jpg)