ขอขอบคุณ นายสายัณห์ พันธ์ไม้ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองดุม อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 999 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426202048_859712222624923_5654040213734573193_n-705x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426411660_859711525958326_6193805985442972729_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426341066_859712012624944_8781389003088016282_n-705x1024.jpg)