วันที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต, นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4, ผู้อำนวยการกลุ่มและศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 11/2567 ผ่านระบบ Video Conference ประจำวันพฤหัสบดีที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น. เพื่อรับทราบข่าวสาร ข้อราชการและนโยบายจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อนำไปสู่การปฏิบัติ จากนั้น ได้ประชุมเพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056324-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056331_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056393_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056325-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056326-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056351_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056344_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056357_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056360_0-1024x684.jpg)