วันที่ 6 มีนาคม 2567 เวลา 10.30 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมประชุมเตรียมรับเสด็จสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา เสด็จทอดพระเนตรนิทรรศการกระบวนการทอผ้าและจัดแสดงผลิตภัณฑ์ผ้าไหม ณ มูลนิธิส่งเสริมศิลปาชีพพิเศษบ้านนาโพธิ์ ในสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ (กลุ่มผ้าตุ้มทอง) ตำบลนาโพธิ์ อำเภอนาโพธิ์ และที่ว่าการอำเภอนาโพธิ์ จังหวัดบุรีรัมย์ ในวันที่ 18 มีนาคม 2567 (เป็นการส่วนพระองค์) โดยมีนายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยนายเนวิน ชิดชอบ ประธานสโมสรฟุตบอลบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด , รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ , ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 26 , รองผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดบุรีรัมย์ , หัวหน้าส่วนราชการ , หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ , นายอำเภอทุกอำเภอ , พัฒนาการอำเภอทุกอำเภอ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 2 สนามช้างอารีนา อ.เมืองบุรีรัมย์ จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/2403_0.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/2404_0.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/2405_0.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/3.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/4.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/430254268_818339837002416_8976979466636015996_n-1024x683.jpg)