วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835200_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835259_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835262_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835187_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835192_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15835247_0-1024x684.jpg)