วันที่ 10 – 11 กุมภาพันธ์ 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วย ดร.พิทักษ์ สมพร้อม, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต, นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 และคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ระหว่างวันที่ 10 – 11 กุมภาพันธ์ 2567 ณ สนามสอบของโรงเรียนในสังกัด
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/658481_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15523857-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15523886_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/56995_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/57002_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/658590_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/56995_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/79197_0-1024x576.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/79199_0-1024x576.jpg)