วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการประชุมการบันทึกคะแนนความสามารถด้านการอ่าน (RT) และประเมินคุณภาพผู้เรียน (NT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 และชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15482983-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15482989_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15482993_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15482990_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15482991_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15483020_0-1024x684.jpg)