ขอขอบคุณ นางศิริมนต์ ละมุล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสระทอง อำเภอนาโพธิ์ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/420087223_851583420104470_4868730619901671051_n-711x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/421996917_851582680104544_817885508034900824_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/420095127_851583386771140_2798672983250452656_n-610x1024.jpg)