ขอขอบคุณ นายอธิศักดิ์ มณีภาค ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปะคำดง อำเภอคูเมือง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/414040963_835392865056859_8589409053079816175_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/414012733_835391935056952_5028336864113002892_n-724x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/414047995_835392838390195_5497551383075253448_n-760x1024.jpg)