ขอขอบคุณ นายกิตติชณณน์ จิตคติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านงิ้ว อำเภอแคนดง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412824644_833382525257893_4169456214783193645_n-723x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412689280_833379925258153_68883884197175748_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412846138_833382771924535_1068196683830976268_n-695x1024.jpg)