วันที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 09.30 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566 ณ โดมเอนกประสงค์โรงเรียนวัดหงษ์ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
โดยกำหนดจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ระหว่างวันที่ 18 – 19 มกราคม 2567 สถานที่จัดการแข่งขัน ได้แก่ รร.ตงศิริราษฎร์อนุสรณ์ รร.อนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) รร.วัดหงษ์ รร.อนุบาลทรัพย์ปัญญา และ รร.วัดบ้านปะเคียบ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/490675062677701235-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14925842-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14925844-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14925876_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14926104-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14926125-1024x684.jpg)