วันที่ 10 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น.
กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา โดยนายสนิท เกไธสง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อน การคิดเลขเป็น (E.2) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852177-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852180_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852185_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852187_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852208_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14852213_0-1024x684.jpg)