วันที่9 มกราคม 2567
คณะกรรมการตรวจบ้านเช่าข้าราชการและคณะกรรมการรื้อถอนนำโดย นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ 4 ประธานกรรมการ พร้อมด้วย นางสาวณัฐชยา ลิไธสง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน, นางพรรณทิพย์ กะวัง ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ ดำเนินการตรวจบ้านเช่าจำนวน 6 ราย อำเภอนาโพธิ์ อำเภอพุทไธสง อำเภอคูเมือง อำเภอแคนดง และตรวจสอบสภาพอาคารที่ขอรื้อถอน จำนวน 2 โรงเรียน (โรงเรียนอนุบาลนาโพธิ์ และโรงเรียนบ้านหนองบัว)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/416357064_684145873864834_2687407365868972120_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/416378744_684145880531500_5650475614250154769_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/416383604_684145843864837_1158318577041548086_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418426707_684145377198217_276776990219490507_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418430391_684145303864891_7359157087664850859_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418430996_684145317198223_7983052216304068349_n-1024x768.jpg)