วันที่ 6 มกราคม 2567 นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธาน เปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ My Office สำหรับโรงเรียนในสังกัด เพื่อสร้างความเข้าใจการใช้งานระบบ My Office โดยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา กำหนดให้ทุกโรงเรียนใช้งานเต็มระบบ ในวันที่ 8 มกราคม 2567 นี้ ได้รับความอนุเคระห์วิทยากรจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 โดย สิบเอกพงษ์พัฒน์ ปักกาโล ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/IMG_2896-1024x683.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/IMG_2910-1024x683.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/IMG_2920-1024x683.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/IMG_2934-1024x683.jpg)