วันที่ 26 ธันวาคม 25666
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกาาประถมศึกษาบุรีรัมยื เขต 4 มอบหมายให้ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การสึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการจัดกิจกรรมการเดินทางไกล และเข้าค่ายพักแรม ลูกเสือ เนตรนารี ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราว รร. บ้านคูบัว อ.คูเมือง จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458079_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458081_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458084_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458087_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458090_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__115458091_0-1024x768.jpg)