ขอขอบคุณ นางพรรณทิพย์ กะวัง ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/30544_0-743x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/30540_0-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/30545_0-677x1024.jpg)