วันที่ 19 ธันวาคม 2566
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดงานศิลปหัตถกรรม ระดับกลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 3 ครั้งที่ 71 ณ โรงเรียนชุมชนบ้านหายโศก อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5135_0-1024x462.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5139_0-1024x462.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5142_0-1024x462.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5143_0-1024x462.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5145_0-300x135.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/5147_0-1024x462.jpg)