ขอขอบคุณ นางสายฝน พลอาษา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโจด อำเภอคูเมือง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 599 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/519044_0-691x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/สำเนาของ-สีฟ้า-สีคราม-กระดาษ-เรียบง่าย-การก-724x1024.png)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/519046_0-1024x1015.jpg)