ขอขอบคุณ นางสาวเก็จกาญจน์ จุมพลมา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกุง อำเภอนาโพธิ์ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/312267_0-683x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/กค.679-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/25457_0-1-479x1024.jpg)