วันที่ 4 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 1 โดยมีนางสาวศศิพร รินทะ ประธานกลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 1 กล่าวรายงาน พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู นักเรียนเข้าร่วมในพิธี ณ โรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295044-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295046-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295095_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295194_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295215_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14295216_0-1024x684.jpg)