วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการจัดงานแข่งขันกิจกรรมศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 กลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 2 ณ โดมโรงเรียนวัดหงษ์ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายทรงเกียรติ แสไธสง ประธานกลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 2 กล่าวรายงาน พร่้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรม
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584266_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584267_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584269_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584275_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584284_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/584298_0-1024x768.jpg)