ขอขอบคุณ นางสาวชญาดา วิลัยฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราษฎร์สามัคคี อำเภอแคนดง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,099 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/303723_0-691x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/404278709_815576237038522_1064990380645900932_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/303724_0.jpg)