ขอขอบคุณ นางสาวรจนา ยอดสะเทิ้น ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซาดหัวหนองแคน อำเภอแคนดง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/17006_0-566x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/กค.67955-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/17008_0-598x1024.jpg)