ขอขอบคุณ นางกนกอร ชัยลิ้นฟ้า ครูโรงเรียนบ้านดงยายเภา อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง..
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/8812_0-574x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/กค.66-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/492828_0-754x1024.jpg)