วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ นำคณะบุคลากร ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ครบ ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ณ โรงเรียนอนุบลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) โดยมีนายนิพัฒน์ ปรีศิริ นายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ จิตอาสาและประชาชนเข้าร่วมในพิธี
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_112-1-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_105-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_108-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_17-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_19-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_118-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_27-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_35-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_2024.7.28_240730_68-1024x681.jpg)