วันที่ 6 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมสึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีเปิด “Kick Off” สุขาดี มีความสุข ผ่านระบบ Video Conference ณ โรงเรียนตงศิริราษฎร์อนุสรณ์ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมีว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กล่าววัตถุประสงค์การจัดงาน และพลตำรวจเอกเพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานในพิธีเปิด
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01735-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01736-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01737-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01695-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01696-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01734-1024x684.jpg)