วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และศึกษานิเทศก์ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 18/2567 ผ่านระบบประชุมออนไลน์ Zoom Meeting หลังจากนั้นได้ประชุมผู้อำนวยการกลุ่ม/ศึกษานิเทศก์ในสังกัด เพื่อหารือข้อราชการ โครงการอาหารกลางวัน, โครงการสุขาดี มีความสุข, การแก้ไขปัญหาหนี้สินข้าราชการครูและบุคลากรทางการ ศึกษา และการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ณ ห้องประชุมฮักกัน รรวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01295-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01296-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01300-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01326-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01328-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01350-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01314-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01339-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01359-1024x684.jpg)