ขอขอบคุณ นายครรชิต ประทุมทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าม่วง อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/440259050_901011441828334_6249680078306764247_n-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/437570472_901011088495036_1563310618229878695_n-724x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/440367667_901011148495030_1468424869452011726_n.jpg)