ขอขอบคุณ นายพงค์ศักดิ์ พุทธลา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขวาง อำเภอคูเมือง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 2,059 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434022708_893739149222230_4604947801301968275_n-768x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434497761_893738329222312_1242951926941062193_n-725x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434507296_893739239222221_3475418257869476724_n-1024x751.jpg)