ขอขอบคุณ นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,019 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434074545_893587199237425_8583786074465772498_n-745x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434412147_893586612570817_9218179391288933622_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/434425963_893586719237473_8305495338455305786_n-823x1024.jpg)