วันอังคารที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ได้มอบหมายให้ นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานในการนิเทศนิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพการบริหารการศึกษา หลักสูตรการศึกษาดุษฎีบัณฑิต (กศ.ด.) สาขาวิชาการบริหารและพัฒนาการศึกษา จำนวน 2 คน และหลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต (กศ.ม) สาขาวิชาการบริหารและพัฒนาการศึกษา จำนวน 5 คน โดยมี รศ.ดร.สุทธิพงศ์ หกสุวรรณ อาจารย์นิเทศก์ จากมหาวิทยาลัยมหาสารคาม ร่วมกับ นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ที่ปรึกษา พร้อมด้วย นายวุฒินันทร์ พรนิคม และนางพลอยชนก ภัทรโชตินนท์ ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ พี่เลี้ยง ณ ห้องประชุม “ฮักกัน สุขใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/004-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/005-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/007-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/008-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_รายงานผลการฝึกประสบการณ์วิชาชีพบริหา_๒๔๐๔๐๒_1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_รายงานผลการฝึกประสบการณ์วิชาชีพบริหา_๒๔๐๔๐๒_3-1024x768.jpg)