ขอขอบคุณ นางศรีอรุณ วิชชาพิณ ผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานบุคคล สพป.บร.4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 2,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433913427_889083229687822_1801474709957058222_n-775x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433956070_889082279687917_4843920298344237491_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433960556_889082439687901_7055582955678115901_n-680x1024.jpg)