ขอขอบคุณ นายมนตรี พรมแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระบัว อำเภอแคนดง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,099 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/431609645_884323930163752_9029478698049594896_n-774x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433982175_884323853497093_8191259477391544156_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433915753_884324466830365_7945282689635376586_n-796x1024.jpg)