ขอขอบคุณ นายสนิท เกไธสง ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.บร.4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพที่แข็งแรง การงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ร่ำรวยเงินทอง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/432553512_880997040496441_388413347871163558_n-714x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/432637465_880996713829807_3565914668989976990_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/433230747_880997060496439_6057163085276312799_n-714x1024.jpg)