ขอขอบคุณ นางพนิดา ยั่งยืน ครูโรงเรียนบ้านโนนกลาง อำเภอแคนดง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 246 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426179660_859126936016785_7031620073041254551_n-713x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426153136_859126489350163_1278300249479443896_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426366547_859126879350124_3337587126920962956_n-713x1024.jpg)