วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2567 นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ได้ให้โอวาทกับนิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพการบริหารการศึกษา หลักสูตรการศึกษาดุษฎีบัณฑิต (กศ.ด.) สาขาวิชาการบริหารและพัฒนาการศึกษา จำนวน 2 คน และหลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต (กศ.ม) สาขาวิชาการบริหารและพัฒนาการศึกษา จำนวน 5 คน จากมหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดยมี นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา รับรายงานตัวนิสิต และรับผิดชอบการฝึกประสบการณ์ในหน่วยงานทางการศึกษา ในครั้งนี้
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_2832567-BE_๒๔๐๓๒๙_4-1-1024x781.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/006-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/010-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/015-1-1024x768.jpg)