วันที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้ นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดจังหวัดบุรีรัมย์ หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ และภาคเอกชน ประจำเดือนมีนาคม 2567 (ครั้งที่ 3/2567) ณ หอประชุมจังหวัดบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/286257_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/286258_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/286259_0-1024x768.jpg)