วันที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 15.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ข้าราชการและบุคลากรในสังกัด เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252934_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252937_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252938_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252962_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252964_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16252973_0-1024x684.jpg)