วันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๗
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดบ้านวิชาการ “Open House 2024” พร้อมทั้งมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่มีผลการเรียนยอดเยี่ยม ณ รร.บ้านสตึก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220174_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220182_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220184_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220190_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220277_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16220334_0-1024x684.jpg)
วันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๗
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดบ้านวิชาการ “Open House 2024” พร้อมทั้งมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่มีผลการเรียนยอดเยี่ยม ณ รร.บ้านสตึก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์