วันที่ 15 มีนาคม 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เข้าร่วมรับฟังการหารือ พบปะ และบูรณาการงานภารกิจของคุรุสภา เกี่ยวกับใบอนุญาตประกอบวิชาชีพทางการศึกษา และงานจรรยาบรรณของวิชาชีพทางการศึกษา จาก ผศ.ดร.อมลวรรณ วีระธรรมโม เลขาธิการคุรุสภาและคณะ และรับฟังข้อเสนอแนะจากศึกษาธิการจังหวัดบุรีรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 1 – 4 และผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมครบรอบสามปี สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/405297_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/405304_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/405390_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/405446_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/405449_0-1024x1024.jpg)